| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายน้ําเกิน |
|---|---|
| โพรง | ช่อง T-19A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 480 ลิตรต่อนาที |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | ภายใน 200 ml/Min ที่ 100 bar สําหรับประตูหนึ่ง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 80 ลิตรต่อนาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปิดแบบไฮดรอลิกแบบเดียว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่อง VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | กระแส 30 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 CV10,CV12...ขึ้นอยู่กับการเลือกของคุณ |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30L/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 CV10,CV12... |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30L/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 CV10,CV12... |
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-2, CV10, CV12...หลากหลายช่องว่างมี |
| จัดอันดับความดัน | 350 bar = 35Mpa |
| จัดอันดับกระแส | กระแส 30 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| โพรง | VC08-2, CV10, CV12... สามารถใช้ได้ |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | กระแส 30 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| โพรง | วีซี 06, วีซี08-2 , ซีวี10,ซีวี12 ,ซีวี16 |
| จัดอันดับความดัน | 250 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30L/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วนิรภัยล้น |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 80 ลิตรต่อนาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |