| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ไฮดรอลิก VBCD-SE-FL G1/2 ผลิตในวาล์วสมดุลวาล์วระบายเดี่ยวแบบเหล็กของจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar สำหรับวัสดุเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 210 บาร์สำหรับวัสดุอะลูมิเนียม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กหรืออะลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | VRSL ชุดวาล์วล็อคไฮดรอลิกทางเดียวพร้อม G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 ขนาดเล็กขนาดนักบินตรวจสอบ vlave |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือแผ่น |
| ลักษณะ | วัสดุเหล็ก |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| ชื่อสินค้า | VRSL-FL พร้อมตัววาล์วเหล็ก เช็ควาล์วควบคุมด้วยคาร์ทริดจ์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือแผ่น |
| ลักษณะ | วัสดุ QT500-7 |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| ชื่อสินค้า | วาล์วไฮดรอลิก VRDD ตลับคู่พร้อมวาล์วล็อคแบบนำร่อง G1/4 G1/2 G3/4 G3/8 |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแบบท่อหรือแบบแผ่น |
| วัสดุตัววาล์ว | วัสดุ QT500-7 ของบล็อกวาล์ว |
| สื่อ | วาล์วควบคุมน้ำมัน |
| ชื่อสินค้า | LD1-25-1DTTR-10 Parker กลับพิมพ์วาล์วล็อคไฮดรอลิกพร้อมวาล์วระบายคู่ |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแบบท่อและแบบแผ่น |
| บล็อกวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| สื่อ | วาล์วควบคุมน้ำมัน |
| ชื่อสินค้า | KSPC10-G1/2 |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแบบท่อและแบบแผ่น |
| วัสดุ | วัตถุดิบ QT500-7 |
| การบรรจุ | กล่อง/กล่องไม้/พาเลทหรือตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | KSPC-G3/8 พร้อมวาล์วระบายความปลอดภัยสองตัว วาล์วล็อคไฮดรอลิกที่ใช้วาล์วเหล็ก QT500-7 |
|---|---|
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนซาเพรระบบไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | วาล์วล็อคชนิดติดตั้งแบบท่อและแบบเพลท |
| บล็อกวาล์ว | บล็อกวาล์วทำจากเหล็ก |
| การบรรจุ | PE/กล่อง/กล่องไม้/พาเลทหรือตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วควบคุมคุณภาพสูงพร้อมตัววาล์วเหล็ก วาล์วไฮดรอลิกป้องกันการรั่วซึม |
|---|---|
| ความดัน | แรงดันพิกัด 55Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูง 550 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันอดีต |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | VH2V บอลวาล์วไฮดรอลิกสแตนเลสแรงดันสูง 2 ตำแหน่ง 3 ทาง KHB วาล์วตัด |
|---|---|
| ชนิด | วาล์วแรงดันสูง 2 ทาง, บอลวาล์ว 3 ทาง / บอลวาล์วตรง VH2V / บอลวาล์ว HBKH / บอลวาล์ว BKH ตรง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/Min สามารถทำตามคำขอของคุณได้ |
| หลักการทำงาน | วาล์วตัด/บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | VH3V บอลวาล์วตรงพร้อมตัวถังเหล็กคุณภาพสูง 2 ทาง 3 ทางตรงวาล์วตัดไฮดรอลิก |
|---|---|
| ชนิด | วาล์วแรงดันสูง 2 ทาง, บอลวาล์ว 3 ทาง / บอลวาล์วตรง VH2V / บอลวาล์ว HBKH / บอลวาล์ว BKH ตรง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร/นาที หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |