| ชื่อสินค้า | วาล์วความปลอดภัยแบบไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25 ลิตร/นาที |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | 2 ท่าทางที่ 10 บาร์, ขนาดสูงสุด 5 น้ําตก/นาที |
| ชื่อสินค้า | KPR58-38A-0-N วาล์วลดความดันด้วยรูช่อง VC08-3 วาล์วลดความดันแบบไฮดรอลิกแบบมาตรฐาน |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 390 บาร์ (5700 psi) |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 18 ลิตรต่อนาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KPRDB-LAN วาล์วระบายแรงดันพร้อมรูช่องมาตรฐาน วาล์วลดแรงดันชนิดตลับ T-11A |
|---|---|
| โพรง | ที-11เอ |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 40 ลิตร/นาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KSQMV-B วาล์วแบบเดียว วาล์วหล่อกล่องเดียว วาล์วช่วยกล่องแบบเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | ประเภทท่อ |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | ระบบตรวจสอบระบายน้ําแบบท่อแบบ KSQMV แบบหนึ่งทาง G1/2 G3/8 /G1/4 G3/4 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | ประเภทท่อ |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | VBCD-SE-3VIE วาล์วไฮดรอลิก overcenter ผลิตในประเทศจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / อลูมิเนียม 210 bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 35Mpa |
| ประเภทวาล์ว | ชุดบาลานซ์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปรับสมดุลที่ใช้โดยนักบิน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | VBCD-ED-A G1/2 พร้อมวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์คาร์ทริดจ์คู่ไหล 60 ลิตร, วาล์วปรับสมดุลนักบินคู่ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | วาล์วถ่วงดุลไฮดรอลิก VBCD-SE-FL พร้อมวาล์วสองตลับปรับแต่งเกลียวน้ำมัน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | VRSL ชุดวาล์วล็อคไฮดรอลิกทางเดียวพร้อม G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 ขนาดเล็กขนาดนักบินตรวจสอบ vlave |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือแผ่น |
| ลักษณะ | วัสดุเหล็ก |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |