| ชื่อสินค้า | รถบรรทุกปั๊มหรือเครื่องจักรอุตสาหกรรมวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ตลับเดียว วาล์วถ่วงน้ำหนักคู่พร้อมเกลียวน้ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | บาร์ 361 / บาร์อลูมิเนียม 221 ตามความต้องการ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 360 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์/วาล์วถ่วงดุล |
| วัสดุวาล์ว | โดยทั่วไปใช้วัสดุเหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | วาล์วตรวจสอบไม่กลับ |
|---|---|
| โพรง | วีซี 06, วีซี08-2 , ซีวี10,ซีวี12 ,ซีวี16 |
| จัดอันดับความดัน | 250 บาร์ /350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30ลิตร/นาที , 75ลิตร/นาที , 95ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล้นตามสัดส่วนผกผัน (วาล์วกรวย) สำหรับการควบคุมไพล็อต |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 5 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล้นตามสัดส่วนผกผัน (วาล์วกรวย) สำหรับการควบคุมไพล็อต |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 5 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วทิศทางสัดส่วน 2-2 |
|---|---|
| โพรง | VC08-2S |
| อัตราความดัน | 210 bar (3000 psi) |
| อัตราการไหล | สูงสุด 20 ลิตร/นาที, ต่ํากว่า 5 น้ําตก/นาที ในอุณหภูมิ 210 บาร์ (3000 PSI) |
| หลักการทำงาน | 70HZ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วนิรภัยล้น |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 80 ลิตรต่อนาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KLCD 3/8 DEFL ตัววาล์วเหล็กคุณภาพสูงพร้อมพื้นผิวโลหะผสมสังกะสี G3/8 วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 350 บาร์ วัสดุเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 210 บาร์ ชนิดวัสดุอลูมิเนียม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วนำร่องไฮดรอลิกทำจากโครงเหล็กบล็อกวาล์ว QT500-7 |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแบบท่อและแบบแผ่น |
| บล็อกวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| การบรรจุ | กล่อง/กล่องไม้/พาเลท/ตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบาย / วาล์วล้น |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบาย / วาล์วล้น |
|---|---|
| โพรง | T-18A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 760 lpm |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 °C ~ 120 °C (การปิดยางไนทรีลแบบมาตรฐาน) |