| ชื่อสินค้า | วาล์วไฮดรอลิก VRDD ตลับคู่พร้อมวาล์วล็อคแบบนำร่อง G1/4 G1/2 G3/4 G3/8 |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแบบท่อหรือแบบแผ่น |
| วัสดุตัววาล์ว | วัสดุ QT500-7 ของบล็อกวาล์ว |
| สื่อ | วาล์วควบคุมน้ำมัน |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล็อคไฮดรอลิก |
|---|---|
| การใช้งาน | การใช้ระบบไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | วาล์วล็อคไฮดรอลิกแบบท่อและแบบติดตั้งจาน |
| บล็อกวาล์ว | ตัววาล์วทำจากเหล็ก QT500-7 |
| การบรรจุ | PE/กล่อง/กล่องไม้/พาเลทหรือตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | KSV12-24-0-N แวลฟ์ซอลีนอยด์ไฮดรอลิกของเครื่องขุด VC12 ช่องว่างที่มีแวลฟ์ซอลีนอยด์กล่องสําหรับระบบไฮด |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 76 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSF16-22-0-N Hydraforce Hydraforce Replacement Valve Hydraulic Solenoid Valve ด้วยสองวิธีสองตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV12-34-0-N โซลินอยด์วาล์วควบคุมการไหล, โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก 3 ทางสามตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47BL-0-N วาล์วสปูลสี่พอร์ต + วาล์วมาตรฐานไฮดรอลิกตัวเชื่อมต่อสองตัวสามารถแลกเปลี่ยนกับ Hydrafo |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47DL-0-N เสียบช่องไฮดรอลิกมาตรฐาน VC10 แบบ 4 ทาง 3 ตำแหน่งแทนวาล์วไฮดราฟอร์ซได้ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก 2-6 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 25MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KSV08-30-0-N วาล์วควบคุมการไหลโซลินอยด์ วาล์วไฮดรอลิกโซลินอยด์ 3 ทาง 3 ตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-3 |
| ต้านทานแรงดัน | แรงดัน 360 บาร์ (5075 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV10-25-0-N VC10-2 วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิกช่อง 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |