| ชื่อสินค้า | ระบบตรวจสอบระบายน้ําแบบท่อแบบ KSQMV แบบหนึ่งทาง G1/2 G3/8 /G1/4 G3/4 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | ประเภทท่อ |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | VBCD-DE แคททริจคู่ที่มีกระบวนการไหล 40L 60L วาล์วปรับสมดุลไฮดรอลิกกับร่างกระบวนการเหล็ก QT500-7 ค้อน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar สําหรับกระบวนการกระบวนการเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 35Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วเหนือศูนย์ |
| วัสดุวาล์ว | สแตนเลส QT500-7 หรือวัสดุอลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ไฮดรอลิก VBCD-SE-FL G1/2 ผลิตในวาล์วสมดุลวาล์วระบายเดี่ยวแบบเหล็กของจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar สำหรับวัสดุเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 210 บาร์สำหรับวัสดุอะลูมิเนียม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กหรืออะลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ไฮดรอลิก KLDC 1/2DF/FL พร้อมเช็ควาล์วไพล็อตขนาดเกลียว G1/2 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 35MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 350 0บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปรับสมดุลแบบใช้นักบินคู่ขนาดเกลียวต่างๆ พร้อมอัตราการไหล 20-180 ลิตร |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 350 0บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | VRSL-FL พร้อมตัววาล์วเหล็ก เช็ควาล์วควบคุมด้วยคาร์ทริดจ์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือแผ่น |
| ลักษณะ | วัสดุ QT500-7 |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| ชื่อสินค้า | KDPC05-G3/8 นำร่องเช็ควาล์ว, วาล์วล็อคไฮดรอลิกตลับเดียวหรือคู่ |
|---|---|
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนเครื่องจักรระบบไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ประเภทท่อ |
| วัสดุตัววาล์ว | QT500-7 |
| สื่อ | น้ำมัน |
| ชื่อสินค้า | วาล์วไฮดรอลิก VRDD ตลับคู่พร้อมวาล์วล็อคแบบนำร่อง G1/4 G1/2 G3/4 G3/8 |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแบบท่อหรือแบบแผ่น |
| วัสดุตัววาล์ว | วัสดุ QT500-7 ของบล็อกวาล์ว |
| สื่อ | วาล์วควบคุมน้ำมัน |
| วัสดุ | VRSE G1/2 G1/4 ขนาดเกลียววาล์วตรวจสอบนักบินเดี่ยว, วาล์วตรวจสอบล็อคไฮดรอลิกหนึ่งวาล์ว |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | พล็อต / ท่อ / แฟลนจ์ |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ชนิดน้ำมัน |
| วัสดุ | KDPC05-G3/8 ที่กำหนดเองวาล์วล็อคไฮดรอลิก G1/2 G3/8 G1/4 G3/4 นักบินดำเนินการวาล์วตรวจสอบ |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่เครื่องจักร |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ท่อหรือปิดผนึกน้ำมัน |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ประเภทน้ํามันเหลว |