| ชื่อสินค้า | KSV10-47DL-0-N เสียบช่องไฮดรอลิกมาตรฐาน VC10 แบบ 4 ทาง 3 ตำแหน่งแทนวาล์วไฮดราฟอร์ซได้ |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47B-0-N รองรับการออกแบบระบบไฮดรอลิก OEM ODM ผลิตในจีนสำหรับวาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| หลุมโพรง | รู VC10-4 |
| ความดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| อัตราการไหล | สูงสุด 22.7 ลิตรต่อนาที (6 gpm) ที่ 207 บาร์ (3000 psi) สูงสุด 328 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ผลิตภัณฑ์ | 8 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| ความดันระดับ | 60 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25L/นาที |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -20°C-+90°C |
| ใช้ช่วงความสะอาด | ใช้ช่วงความสะอาด |
| ชื่อสินค้า | KPV72-31 2 ตำแหน่ง 3 ทาง VC12-3 ช่อง hydraforce สัดส่วนวาล์วไหลและวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | การผลิตโซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิกแบบสัดส่วน, วาล์วลดแรงดันแบบสัดส่วน KDPR08-33 |
|---|---|
| โพรง | ตามคำขอของลูกค้า |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ / 350 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | KPV72-30 วาล์วควบคุมการไหลตามสัดส่วน 3 ทาง VC12-3 ช่อง Hydraforce และวาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 360 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 114ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง (กรวยเดี่ยว, ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์วแบบสัดส่วน |
|---|---|
| รูช่องวาล์ว | TC05013 |
| จัดอันดับความดัน | P: 50 บาร์ T: 30Bar |
| จัดอันดับอัตราการไหล | 10 ลิตร/นาที ดูแผนภูมิการทํางาน |
| ระยะอุณหภูมิ | -20 ℃ ถึง 90 ℃, ซีลยางไนไตรล์มาตรฐาน |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 113 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง (กรวยเดี่ยว, ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | KSV08-30 |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 35MPa |
| จัดอันดับกระแส | 5 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง |