| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์วแบบสัดส่วน |
|---|---|
| รูช่องวาล์ว | TC06025 |
| จัดอันดับความดัน | P: 50 บาร์ T: 30Bar |
| จัดอันดับอัตราการไหล | 5 ลิตร/นาที ดูแผนภูมิประสิทธิภาพ |
| ระยะอุณหภูมิ | -20 ℃ ถึง 90 ℃, ซีลยางไนไตรล์มาตรฐาน |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์วแบบสัดส่วน |
|---|---|
| รูช่องวาล์ว | TC05013 |
| จัดอันดับความดัน | P: 50 บาร์ T: 30Bar |
| จัดอันดับอัตราการไหล | 10 ลิตร/นาที ดูแผนภูมิการทํางาน |
| ระยะอุณหภูมิ | -20 ℃ ถึง 90 ℃, ซีลยางไนไตรล์มาตรฐาน |
| ชื่อสินค้า | KPR50-38A-0-N วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ Sun และ Hydraforce series ไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | VC10-3 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สปูลวาล์ว 3 ทาง |
| ชื่อสินค้า | KPRDB-LAN วาล์วระบายแรงดันพร้อมรูช่องมาตรฐาน วาล์วลดแรงดันชนิดตลับ T-11A |
|---|---|
| โพรง | ที-11เอ |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 40 ลิตร/นาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KSPC10-G1/2 |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแบบท่อและแบบแผ่น |
| วัสดุ | วัตถุดิบ QT500-7 |
| การบรรจุ | กล่อง/กล่องไม้/พาเลทหรือตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | KSF12-22-0-N สองทางสองตําแหน่งปั๊มไฮดรอลิกในซอลีนอยด์แวนวาล์ว,2-2 คาร์ทริจซอลีนอยด์แวนวาล์ว |
|---|---|
| โพรง | VC12-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 113 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองทางสองตําแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47C-0-N โซลินอยด์คาร์ทริดจ์วาล์ว 3 ตำแหน่ง, 4 พอร์ตปิดศูนย์ควบคุมโซลินอยด์เปิด / ปิด |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-47CL-0-N คอยล์คู่เปิด/ปิดวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า 4 ทิศทาง 3 ตำแหน่งสำหรับระบบไฮดรอลิก |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน V08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 11.4 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 278 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |