| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 CV10,CV12... |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30L/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-2, CV10, CV12...หลากหลายช่องว่างมี |
| จัดอันดับความดัน | 350 bar = 35Mpa |
| จัดอันดับกระแส | กระแส 30 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| โพรง | วีซี 06, วีซี08-2 , ซีวี10,ซีวี12 ,ซีวี16 |
| จัดอันดับความดัน | 250 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30L/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 113 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง (กรวยเดี่ยว, ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | VC10-2 แบบทั่วไปทั้งหมด |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ = 35 MPa |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง (กรวยเดี่ยว, ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/นาที |
| หลักการทำงาน | สามตำแหน่ง สองทาง (กรวยเดียว ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | KDPR08-33-0-N Kaienli แรงดันไฮดรอลิกแบบกำหนดเองลดวาล์วโซลินอยด์ตามสัดส่วน |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | P: 350 บาร์, T: 30 บาร์ |
| จัดอันดับอัตราการไหล | 30 ลิตร/นาที ดูแผนภูมิประสิทธิภาพ |
| ระยะอุณหภูมิ | -20 ℃ ถึง 90 ℃, ซีลยางไนไตรล์มาตรฐาน |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล้นตามสัดส่วนผกผัน (วาล์วกรวย) สำหรับการควบคุมไพล็อต |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 5 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล้นตามสัดส่วนผกผัน (วาล์วกรวย) สำหรับการควบคุมไพล็อต |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 5 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | ฟังก์ชันสัดส่วนสองตำแหน่งสองทาง |
| สินค้า | KQHF28H1-25/60 ไฮดรอลิกsolenoidวาล์วDGหรือER Connector 24V 12Vเหล็กวาล์ว |
|---|---|
| ความดันระดับ | 60 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25L/นาที |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -20°C-+90°C |
| ใช้ช่วงความสะอาด | ใช้ช่วงความสะอาด |