| ชื่อสินค้า | หกทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 25 เมกะปาสคาล |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 6 ทาง 2 ตำแหน่ง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 315bar |
| จัดอันดับกระแส | 100 ลิตร/นาที |
| ความดันของซอลีนอยด์แวนล์ | DC27V ± 15% |
| ประเภทซ็อกเก็ต | ER DT04-2P |
| ชื่อสินค้า | 2-6 โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 25 เมกะปาสคาล |
| ประเภทวาล์ว | 6 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| สาเหตุ | ประเทศจีน |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 6 ทาง ไฮดรอลิก 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 250บาร์ |
| อินเทอร์เฟซแบบเธรดภายนอกทั้งหมด | JIS B2351G3/8 |
| พื้นผิวตัววาล์ว | การรักษาพื้นผิวโลหะผสมสังกะสีนิกเกิล |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | K28DCF08-10-210 โซลินอยด์วาล์ว 8 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 100บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| พลังงานแม่เหล็กไฟฟ้า | 20w |
| ชื่อสินค้า | 8 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 100บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| สาเหตุ | ประเทศจีน |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายน้ําเกิน |
|---|---|
| โพรง | ช่อง T-19A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 480 ลิตรต่อนาที |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | ภายใน 200 ml/Min ที่ 100 bar สําหรับประตูหนึ่ง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 80 ลิตรต่อนาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วช่วย KRV-S08 |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 35เมกะไบต์ |
| จัดอันดับกระแส | ขนาดสูงสุด 30 lpm |
| กรอง | ภายในระดับ NAS9 |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปิดแบบไฮดรอลิกแบบเดียว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่อง VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | กระแส 30 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |