| ชื่อสินค้า | VBCD-DE แคททริจคู่ที่มีกระบวนการไหล 40L 60L วาล์วปรับสมดุลไฮดรอลิกกับร่างกระบวนการเหล็ก QT500-7 ค้อน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar สําหรับกระบวนการกระบวนการเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 35Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วเหนือศูนย์ |
| วัสดุวาล์ว | สแตนเลส QT500-7 หรือวัสดุอลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 2 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 360 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 114ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง (กรวยเดี่ยว, ปกติปิด) |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล็อคไฮดรอลิก |
|---|---|
| การใช้งาน | การใช้ระบบไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | วาล์วล็อคไฮดรอลิกแบบท่อและแบบติดตั้งจาน |
| บล็อกวาล์ว | ตัววาล์วทำจากเหล็ก QT500-7 |
| การบรรจุ | PE/กล่อง/กล่องไม้/พาเลทหรือตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | KSV08-24L-0-N ไฮดรอลิกกล่องซอลีนอยด์แวลล์, สองทางสองตําแหน่งซอลีนอยด์หมวดชนิดแวลล์ |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar = 5075psi |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 2 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSF12-22-0-N สองวิธีสองตำแหน่ง VC-10 ช่องพร้อมวาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| หลุมโพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | คาร์ทริดจ์โซลินอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV08-33L-0-N มาตรฐานเกลียวตลับโซลินอยด์วาล์ว 24V 12V hydraforce แทนวาล์วไฮดรอลิก 3 ทาง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | ปลั๊กโซลินอยด์วาล์ว 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-35L-0-N ปลั๊ก 3 ตำแหน่ง 2 ตำแหน่งในวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า, ประเภทตลับหมึกควบคุมการไหลวาล์วขดล |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่องมาตรฐาน VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร / นาที |
| หลักการทำงาน | ประเภท 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-58C-0-N ขนาดใหญ่ตลับหมึกวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า 5 พอร์ต SPOOL Plug 3 ตำแหน่งเปิด/ปิดวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-5 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 8 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 164 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | 5 ทาง 3 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | VBCD-SE-3VIE วาล์วไฮดรอลิก overcenter ผลิตในประเทศจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / อลูมิเนียม 210 bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 35Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วบาลานซ์เดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | KSV104754B-0-N โซลินอยด์วาล์วชนิดตลับบรรจุน้ำมันไฮดรอลิกพร้อมวาล์วไฮดรอลิก 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |