| วัสดุ | VRSD Pilot ใช้งานเช็ควาล์ววาล์วระบายความปลอดภัยแบบคู่ที่ผลิตในจีนวาล์วล็อคไฮดรอลิก |
|---|---|
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม/พาณิชยกรรม/ที่อยู่อาศัย |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | แผ่น/ท่อ/หน้าแปลน |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบาย / วาล์วล้น |
|---|---|
| โพรง | T-18A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 760 lpm |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 °C ~ 120 °C (การปิดยางไนทรีลแบบมาตรฐาน) |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายน้ําเกิน |
|---|---|
| โพรง | ช่อง T-19A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 480 ลิตรต่อนาที |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | ภายใน 200 ml/Min ที่ 100 bar สําหรับประตูหนึ่ง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 80 ลิตรต่อนาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วช่วย KRV-S08 |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 35เมกะไบต์ |
| จัดอันดับกระแส | ขนาดสูงสุด 30 lpm |
| กรอง | ภายในระดับ NAS9 |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายน้ําเกิน |
|---|---|
| โพรง | ช่อง T-19A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 480lpm |
| อัตราการรั่วไหลภายใน | ภายใน 200 ml/Min ที่ 100 bar สําหรับประตูหนึ่ง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบาย / วาล์วล้น |
|---|---|
| โพรง | T-18A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 760 lpm |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 °C ~ 120 °C (การปิดยางไนทรีลแบบมาตรฐาน) |
| ชื่อสินค้า | KPR58-38A-0-N วาล์วลดความดันด้วยรูช่อง VC08-3 วาล์วลดความดันแบบไฮดรอลิกแบบมาตรฐาน |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 390 บาร์ (5700 psi) |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 18 ลิตรต่อนาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KPRDB ปัดลดความดัน ressure ปัดลดความดัน |
|---|---|
| โพรง | ที-11เอ |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 40 ลิตร/นาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KPRDB-LAN วาล์วระบายแรงดันพร้อมรูช่องมาตรฐาน วาล์วลดแรงดันชนิดตลับ T-11A |
|---|---|
| โพรง | ที-11เอ |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 40 ลิตร/นาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |