| ชื่อสินค้า | ออกแบบระบบไฮดรอลิกตามความต้องการ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 360บาร์ สำหรับเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 220 บาร์ สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | ปลั๊กในวาล์วโซลินอยด์ |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดัน วาล์วโซลินอยด์แบบสัดส่วน |
| ชื่อสินค้า | OEM โซลินอยด์วาล์วนำร่องรถขุด ท่อร่วมจ่ายน้ำมันไฮดรอลิกสำหรับการผลิตขนาดใหญ่ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 360บาร์ / 220บาร์ ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูงสุด 36Mpa/ 22MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| Product Name | customized hydraulic system design |
|---|---|
| Rated pressure | 361bar pressure for steel |
| Maximum peak pressure | 221 bar pressure for aluminium |
| valve type 1 | plug in solenoid valves |
| valve type 2 | pressure reducing valve/proportional solenoid valve |
| ชื่อสินค้า | ออกแบบระบบไฮดรอลิกตามความต้องการ |
|---|---|
| Rated pressure | 361 bar pressure for steel |
| Maximum peak pressure | 221 bar pressure for aluminium |
| ประเภทซอง 1 | เสียบโซลินอยด์วาล์ว |
| valve type 2 | pressure reduce valve. proportional solenoid valve |
| ชื่อสินค้า | ออกแบบระบบไฮดรอลิกตามความต้องการ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 360 บาร์ สำหรับเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 220 บาร์ สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | ปลั๊กในวาล์วโซลินอยด์ |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดัน วาล์วโซลินอยด์แบบสัดส่วน |
| ชื่อสินค้า | 6061-T6 อลูมิเนียมไฮดรอลิกวาล์วManifolds/OEM ODMรองรับบล็อกวาล์ว,ป้องกันสนิมวาล์วSolenoidวาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์ / 210บาร์ ประเภทQT500-7/ 6061-T6 |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ขึ้นอยู่กับชนิดของวัสดุ |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์ว |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | บล็อกวาล์วเหล็ก QT500-7 พร้อมชุดจ่ายน้ำมันนักบินสะสมไดอะแฟรม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa/ 21MPa ขึ้นอยู่กับชนิดของวัสดุ |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | ตัววาล์วเหล็กพร้อมชุดจ่ายน้ำมันนำร่องสะสมไดอะแฟรมผลิตในวาล์วทรัพยากรน้ำมันของจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วนำร่องของรถขุดไฮดรอลิกพร้อมวาล์วแหล่งน้ำมันไดอะแฟรมที่ใช้ตัววาล์วเหล็กหรืออะลูมิเนียม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | วาล์วลดแรงดันคาร์ทริดจ์ |
| ชื่อสินค้า | ระบบไฮดรอลิกของรถขุดโดยใช้วาล์วแหล่งน้ำมันนำร่อง ชุดจ่ายน้ำมันนำร่องพร้อมตัวสะสมไดอะแฟรม |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / 210bar ขึ้นอยู่กับประเภทวัสดุของตัววาล์ว |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 35Mpa/ 21MPa |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | pressure reduce valve. วาล์วลดความดัน proportional solenoid valve โซลินอยด์ว |