| ชื่อสินค้า | VBCD-SE-3VIE วาล์วไฮดรอลิก overcenter ผลิตในประเทศจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 351 บาร์ / อลูมิเนียม 210 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 35 MPa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วสมดุลทางเดียว |
| วัสดุวาล์ว | QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล็อคไฮดรอลิก KSPC-G1/4-FL พร้อมเช็ควาล์วนำร่องขนาดเกลียว G1/4 |
|---|---|
| การใช้งาน | การใช้ระบบไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | วาล์วล็อคชนิดติดตั้งแบบท่อและแบบเพลท |
| บล็อกวาล์ว | ตัววาล์วทำจากเหล็ก QT500-7 |
| การบรรจุ | PE/กล่อง/กล่องไม้/พาเลทหรือตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วถ่วงดุลไฮดรอลิก VBCD-SE-FL พร้อมวาล์วสองตลับปรับแต่งเกลียวน้ำมัน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 351 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอะลูมิเนียม 211 bar |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วเหนือศูนย์ |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 / 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | VBCD-SE-FL นักบินทํางาน overcenter วาล์วที่มีวาล์วสมดุลคู่บนพื้นฐานของกระเป๋าเหล็ก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ตัวถังเหล็ก 35Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa และ 209Mpa ขึ้นอยู่กับตัววาล์ว |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วคอนเตอร์บีเลนซ์ของนักบิน |
| วัสดุวาล์ว | สแตนเลส QT500-7 หรือวัสดุอลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | VBCD-ED-A G1/2 พร้อมวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์คาร์ทริดจ์คู่ไหล 60 ลิตร, วาล์วปรับสมดุลนักบินคู่ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 35 Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์หรือวาล์วบาลานซ์หรือวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | KLCD VBCD G3 / 4DE-A วัลล์ฟไฮดรอลิกออฟเวอร์เซ็นเตอร์ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| ระยะการไหล | จาก 20 ลิตรถึง 150 ลิตรตามที่คุณต้องการ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT 500-7 หรือ 6061-T6 |
| ชื่อสินค้า | วาล์วถ่วงดุลไฮดรอลิก VBCD-SE-FL พร้อมวาล์วสองตลับปรับแต่งเกลียวน้ำมัน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 351 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอะลูมิเนียม 211 bar |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | VBCD-DE วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์แบบไฮดรอลิกพร้อมวาล์วบาลานซ์คู่ ตัวเหล็กทำจากเหล็กทำวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | รถยนต์ที่ปรับแต่งโดยใช้โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิกแบบสัดส่วน, วาล์วควบคุมทิศทางแบบสัดส่วน |
|---|---|
| โพรง | ตามคำขอของลูกค้า |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | วาล์วทิศทางสัดส่วน 2-2 |
|---|---|
| โพรง | VC08-2S |
| จัดอันดับความดัน | 210 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง |