| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วกันระเบิดไฮดรอลิก, วาล์วล็อคไฮดรอลิกแบบกำหนดเอง, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 550บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 55 Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วกันระเบิดสําหรับระบบไฮดรอลิก อะไหล่ไฮดรอลิกสําหรับเครื่องขุด |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 550bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 55 Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วควบคุมคุณภาพสูงพร้อมตัววาล์วเหล็ก วาล์วไฮดรอลิกป้องกันการรั่วซึม |
|---|---|
| ความดัน | แรงดันพิกัด 55Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูง 550 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันอดีต |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | SBKH QT500-7 ตัววาล์วเหล็กพร้อมการปรับพื้นผิวบอลวาล์วแรงดันสูงโลหะผสมสังกะสีนิกเกิล |
|---|---|
| ชนิด | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตร/นาที หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-34-0-N วาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าไฮดรอลิกมาตรฐานพร้อมขั้วต่อ DG DIN43650, วาล์วไฮดรอลิกควบคุมการไ |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | รถบรรทุกปั๊มหรือเครื่องจักรอุตสาหกรรมวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ตลับเดียว วาล์วถ่วงน้ำหนักคู่พร้อมเกลียวน้ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 360บาร์ / อลูมิเนียม 220บาร์ ตามความต้องการ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 36Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์/วาล์วถ่วงดุล |
| วัสดุวาล์ว | โดยทั่วไปใช้วัสดุเหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | KSV08-30-0-N วาล์วควบคุมการไหลโซลินอยด์ วาล์วไฮดรอลิกโซลินอยด์ 3 ทาง 3 ตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-3 |
| ต้านทานแรงดัน | แรงดัน 360 บาร์ (5075 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | วาล์ว Overcenter คาร์ทริดจ์เดี่ยววาล์วถ่วงสองแบบสองข้าง wigh g1/2 เกลียวน้ำมัน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 361บาร์ / อลูมิเนียม 221บาร์ ตามความต้องการ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 360 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์/วาล์วถ่วงดุล |
| วัสดุวาล์ว | โดยทั่วไปใช้วัสดุเหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | KFBV-150/550 วาล์วโหลดไฮดรอลิก, วาล์วป้องกันการระเบิดสำหรับงานหนัก, วาล์วป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 55Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดันสูง 550 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วป้องกันการระเบิด |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KSV12-34-0-N โซลินอยด์วาล์วควบคุมการไหล, โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก 3 ทางสามตำแหน่ง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC12-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |