| ชื่อสินค้า | SPKH บอลวาล์วยึดเพลท , บอลวาล์วติดท่อร่วม , วาล์วตัดไฮดรอลิก |
|---|---|
| ชนิด | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/40L/ 60l / 80L / Min หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | SPKH บอลวาล์วเหล็ก 2 ทางสำหรับติดตั้งแผ่นท่อร่วม, วาล์วตัดแรงดันสูง |
|---|---|
| ชนิด | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| จัดอันดับความดัน | 315bar |
| จัดอันดับกระแส | 20L/40L/ 60l / 80L / Min หรือการไหลที่ร้องขอ |
| หลักการทำงาน | บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | KDPS5A1-G3/8-FL วาล์วล็อคไฮดรอลิกตลับเดียวพร้อมเช็ควาล์วนำร่องหนึ่งตัว |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบวาล์วไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ประเภทท่อ / ประเภทแผ่น |
| ลักษณะ | การประมวลผลวัสดุ QT500-7 |
| สื่อ | สื่อน้ํามันเหลว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 350bar |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก, เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 35MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 350 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล็อคไฮดรอลิก VRSD พร้อมเช็ควาล์วนำร่องราคาที่ดีที่สุดที่ผลิตในจีนเหล็กทำวาล์วล็อคตรวจสอบสองครั้ |
|---|---|
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม/พาณิชยกรรม/ที่อยู่อาศัย |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | แผ่น/ท่อ/หน้าแปลน |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | น้ำมันของไหล |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์วแบบสัดส่วน |
|---|---|
| รูช่องวาล์ว | TC06025 |
| จัดอันดับความดัน | P: 50 บาร์ T: 30Bar |
| จัดอันดับอัตราการไหล | 5 ลิตร/นาที ดูแผนภูมิประสิทธิภาพ |
| ระยะอุณหภูมิ | -20 ℃ ถึง 90 ℃, ซีลยางไนไตรล์มาตรฐาน |
| ชื่อสินค้า | VBCD-SE-3VIE วาล์วไฮดรอลิก overcenter ผลิตในประเทศจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / อลูมิเนียม 210 bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 35Mpa |
| ประเภทวาล์ว | ชุดบาลานซ์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | วาล์วถ่วงดุลไฮดรอลิก VBCD-SE-FL พร้อมวาล์วสองตลับปรับแต่งเกลียวน้ำมัน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ไฮดรอลิก KLDC 1/2DF/FL พร้อมเช็ควาล์วไพล็อตขนาดเกลียว G1/2 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 35MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 350 0บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |