| ชื่อสินค้า | KSV10-3L-0-N ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์ว 2 ตำแหน่ง 3 ทิศทางควบคุมน้ำมันวาล์วตัดของ hydraforce โพรง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 3 ทาง |
| ชื่อสินค้า | KSV10-47BL-0-N วาล์วสปูลสี่พอร์ต + วาล์วมาตรฐานไฮดรอลิกตัวเชื่อมต่อสองตัวสามารถแลกเปลี่ยนกับ Hydrafo |
|---|---|
| หลุมโพรง | รูมาตรฐาน VC08-4 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | โซลินอยด์วาล์ว 4 ทาง 3 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KPV72-31 2 ตำแหน่ง 3 ทาง VC12-3 ช่อง hydraforce สัดส่วนวาล์วไหลและวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | KPV72-31 2 ตำแหน่ง 3 ทาง VC12-3 ช่อง hydraforce สัดส่วนวาล์วไหลและวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | รถยนต์ที่ปรับแต่งโดยใช้โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิกแบบสัดส่วน, วาล์วควบคุมทิศทางแบบสัดส่วน |
|---|---|
| โพรง | ตามคำขอของลูกค้า |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ / 350 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | KPV72-30 วาล์วควบคุมการไหลตามสัดส่วน 3 ทาง VC12-3 ช่อง Hydraforce และวาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโซลินอยด์แบบควบคุมทิศทางตามสัดส่วนที่ขายดีที่สุดสำหรับระบบไฮดรอลิกของรถยนต์ |
|---|---|
| โพรง | ตามความต้องการของลูกค้า |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ / 350 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิกที่มี 2 ตำแหน่ง 3 ทางควบคุมน้ำมันตัดวาล์วไฮดราฟฟอร์ซ |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 2 ตำแหน่ง 3 ทาง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิกแบบสัดส่วน, วาล์วลดความดันแบบสัดส่วน KDPR08-33 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 241 บาร์ / 351 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 ลิตรต่อนาที (14 แกลลอนต่อนาที) |
| กลาง | น้ำมันขนาดกลาง |
| ลักษณะไฟฟ้า | ตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิกแบบสัดส่วน, วาล์วลดความดันแบบสัดส่วน KDPR08-33 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ / 350 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 ลิตรต่อนาที (14 แกลลอนต่อนาที) |
| กลาง | น้ำมันขนาดกลาง |
| ลักษณะไฟฟ้า | ตามที่ร้องขอ |