| วัสดุ | VRSE G1/2 G1/4 ขนาดเกลียววาล์วตรวจสอบนักบินเดี่ยว, วาล์วตรวจสอบล็อคไฮดรอลิกหนึ่งวาล์ว |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | พล็อต / ท่อ / แฟลนจ์ |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ชนิดน้ำมัน |
| ชื่อสินค้า | VH2V บอลวาล์วไฮดรอลิกสแตนเลสแรงดันสูง 2 ตำแหน่ง 3 ทาง KHB วาล์วตัด |
|---|---|
| ชนิด | วาล์วแรงดันสูง 2 ทาง, บอลวาล์ว 3 ทาง / บอลวาล์วตรง VH2V / บอลวาล์ว HBKH / บอลวาล์ว BKH ตรง |
| จัดอันดับความดัน | 315 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 20L/Min สามารถทำตามคำขอของคุณได้ |
| หลักการทำงาน | วาล์วตัด/บอลวาล์วแรงดันสูง |
| ชื่อสินค้า | การออกแบบระบบไฮดรอลิกที่กําหนดเอง แมนฟิลด์วาล์วที่มีวาล์วโซเลโนอยด์ ร่างเหล็กที่มีวาล์วลดสัดส่วน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | แรงดันเหล็ก 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 210bar สำหรับอลูมิเนียม |
| ประเภทซอง 1 | โซลินอยด์วาล์วคาร์ทริดจ์ไฮดรอลิก |
| วาล์วประเภท 2 | pressure reduce valve. วาล์วลดความดัน proportional solenoid valve โซลินอยด์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV10-34-0-N วาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้าไฮดรอลิกมาตรฐานพร้อมขั้วต่อ DG DIN43650, วาล์วไฮดรอลิกควบคุมการไ |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC10-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 22.70 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | 3 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบายไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | วีซี10-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 80 ลิตรต่อนาที |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปิดแบบไฮดรอลิกแบบเดียว |
|---|---|
| หลุมโพรง | ช่อง VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | กระแส 30 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | KLCD G1/2 DF/FL แคลปอเวอร์เซ็นเตอร์ 2 แคททริจ พร้อม G1/2 ขนาดเส้นใย แคลปอเวอร์เซ็นเตอร์แบบท่อ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT 500-7 |
| ชื่อสินค้า | LD1-25-1DTTR-10 Parker กลับพิมพ์วาล์วล็อคไฮดรอลิกพร้อมวาล์วระบายคู่ |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแบบท่อและแบบแผ่น |
| บล็อกวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| สื่อ | วาล์วควบคุมน้ำมัน |
| วัสดุ | VRDE ด้วยแวลล์ล็อค hydraforce กับกระเป๋าเหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | พล็อต / ท่อ / แฟลนจ์ |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ชนิดน้ำมัน |
| วัสดุ | KDPS5A1-G3/8-FL วาล์วตรวจสอบทางเดียวพร้อมวาล์วตรวจสอบดำเนินการนำร่อง G3/8, วาล์วล็อคไฮดรอลิกเหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่เครื่องจักร |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | การติดตั้งแผ่นและท่อ |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ประเภทน้ํามันเหลว |