| ชื่อสินค้า | วาล์วล้นตามสัดส่วนผกผัน (วาล์วกรวย) สำหรับการควบคุมไพล็อต |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 5 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | สองตำแหน่งสองทาง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล้นตามสัดส่วนผกผัน (วาล์วกรวย) สำหรับการควบคุมไพล็อต |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 5 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | ฟังก์ชันสัดส่วนสองตำแหน่งสองทาง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วทิศทางสัดส่วน 2-2 |
|---|---|
| โพรง | VC08-2S |
| อัตราความดัน | 210 bar (3000 psi) |
| อัตราการไหล | สูงสุด 20 ลิตร/นาที, ต่ํากว่า 5 น้ําตก/นาที ในอุณหภูมิ 210 บาร์ (3000 PSI) |
| หลักการทำงาน | 70HZ |
| สินค้า | KQHF28H1-25/60 ไฮดรอลิกsolenoidวาล์วDGหรือER Connector 24V 12Vเหล็กวาล์ว |
|---|---|
| ความดันระดับ | 60 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 25L/นาที |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -20°C-+90°C |
| ใช้ช่วงความสะอาด | ใช้ช่วงความสะอาด |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 6 ทาง 2 ตำแหน่ง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 315bar |
| จัดอันดับกระแส | 100 ลิตร/นาที |
| ความดันของซอลีนอยด์แวนล์ | DC27V ± 15% |
| ประเภทซ็อกเก็ต | ER DT04-2P |
| ชื่อสินค้า | วาล์วระบาย / วาล์วล้น |
|---|---|
| โพรง | T-18A |
| จัดอันดับความดัน | 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 760 lpm |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 °C ~ 120 °C (การปิดยางไนทรีลแบบมาตรฐาน) |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| โพรง | วีซี 06, วีซี08-2 , ซีวี10,ซีวี12 ,ซีวี16 |
| จัดอันดับความดัน | 250 บาร์ 350 บาร์ 420 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30ลิตร/นาที , 75ลิตร/นาที , 95ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | KPV72-30A ไฮดรอลิกวาล์วขดลวดแม่เหล็กไฟฟ้า,proportional Flow Valve,ER DG Connector 12V 24V 13V 27V สั |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| ปานกลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | KSP08-28S-0-N ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์ว, วาล์วสัดส่วนทิศทางพร้อมปุ่มฉุกเฉินขั้วต่อ DT04-2P |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-2S |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| คําอธิบาย | สอง p คําอธิบาย: การขับเคลื่อนสัดส่วนของแม่เหล็กไฟฟ้า, 2 ด้าน, ประเภท spool กระทําโดยตรง, ไฮดรอลิก |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KSP08-25-0-N ไฮดรอลิกวาล์วโซลินอยด์พร้อมฟังก์ชั่นทิศทางวาล์วสัดส่วน, วาล์วทิศทางสัดส่วน |
|---|---|
| หลุมโพรง | 3-4 16 UNF |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| คําอธิบาย | สอง p คําอธิบาย: การขับเคลื่อนสัดส่วนของแม่เหล็กไฟฟ้า, 2 ด้าน, ประเภท spool กระทําโดยตรง, ไฮดรอลิก |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |