| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 CV10,CV12... |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30L/นาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-2, CV10, CV12...หลากหลายช่องว่างมี |
| จัดอันดับความดัน | 350 bar = 35Mpa |
| จัดอันดับกระแส | กระแส 30 ลิตร/นาที |
| หลักการทำงาน | วาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | KSF12-22-0-N สองวิธีสองตำแหน่ง VC-10 ช่องพร้อมวาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| หลุมโพรง | วีซี10-2 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 60 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | คาร์ทริดจ์โซลินอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | KSV08-31L-0-N โซลินอยด์วาล์วคาร์ทริดจ์ที่ดำเนินการ, ปลั๊กไฮดรอลิก 3 ทาง 2 ตำแหน่งในโซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | วาล์ว 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-33L-0-N มาตรฐานเกลียวตลับโซลินอยด์วาล์ว 24V 12V hydraforce แทนวาล์วไฮดรอลิก 3 ทาง |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-3 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | 20 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | ปลั๊กโซลินอยด์วาล์ว 3 ทาง 2 ตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | KSV08-58C-0-N พร้อมขดลวดคู่ ER หรือ DG ตัวเชื่อมต่อไฮดรอลิกโซลินอยวาล์ว 5 พอร์ต 3 ทางปลั๊กวาล์ว |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-5 |
| ต้านทานแรงดัน | 350 บาร์ (5,075 psi) |
| จัดอันดับกระแส | ที่สูงสุด 8 ลิตร/นาที และ 207 บาร์ (3000 psi) อัตราการรั่วไหลสูงสุดคือ 164 มล./นาที |
| หลักการทำงาน | 5 ทาง 3 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วกรองแบบหนึ่งทางของรุ่น KCV08-20 |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 หลุมช่อง |
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | เช็ควาล์วทางเดียว |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 CV10,CV12... |
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | KSP08-28S-0-N ไฮดรอลิกโซลินอยด์วาล์ว, วาล์วสัดส่วนทิศทางพร้อมปุ่มฉุกเฉินขั้วต่อ DT04-2P |
|---|---|
| หลุมโพรง | VC08-2S |
| จัดอันดับความดัน | 350 บาร์ |
| คําอธิบาย | สอง p คําอธิบาย: การขับเคลื่อนสัดส่วนของแม่เหล็กไฟฟ้า, 2 ด้าน, ประเภท spool กระทําโดยตรง, ไฮดรอลิก |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KPR58-38A-0-N หลอดลดความดันแบบไฮดรอลิก Hydrforce หลอดลดความดันแสงอาทิตย์ด้วยช่อง VC08-3 |
|---|---|
| โพรง | VC08-3 |
| จัดอันดับความดัน | 390 บาร์ (5700 psi) |
| จัดอันดับกระแส | สูงสุด 18 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | สปูลวาล์วสามทาง |