| ชื่อสินค้า | VBCD-SEA แคลปเหล็กกล่องเดียว แคลปความสมดุลร่างกาย แคลปความช่วยเหลือคู่ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / อลูมิเนียม 210 bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | ชุดบาลานซ์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | ตัววาล์วเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | KLCD G3/8 DEFL วาล์วตรวจสอบนักบินประเภทบรรเทาคู่ตามเหล็ก QT500-7 ตัววาล์วพร้อมวาล์วสมดุลโลหะผสมสังกะ |
|---|---|
| ขนาดพอร์ตน้ำมัน | ป.3/8 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วคอนเตอร์บีเลนซ์ของนักบิน |
| วัสดุวาล์ว | สแตนเลส QT500-7 หรือวัสดุอลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ไฮดรอลิก VBCD-SE-FL G1/2 ผลิตในวาล์วสมดุลวาล์วระบายเดี่ยวแบบเหล็กของจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar สำหรับวัสดุเหล็ก |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 210 บาร์สำหรับวัสดุอะลูมิเนียม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กหรืออะลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ VBCD |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ประเภทวัสดุเหล็ก 350 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ประเภทวัสดุอลูมิเนียม 210 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | รถบรรทุกปั๊มหรือเครื่องจักรอุตสาหกรรมวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ตลับเดียว วาล์วถ่วงน้ำหนักคู่พร้อมเกลียวน้ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 360บาร์ / อลูมิเนียม 220บาร์ ตามความต้องการ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 36Mpa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์/วาล์วถ่วงดุล |
| วัสดุวาล์ว | โดยทั่วไปใช้วัสดุเหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ไฮดรอลิก KLDC 1/2DF/FL พร้อมเช็ควาล์วไพล็อตขนาดเกลียว G1/2 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 35MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 350 0บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | AT500-7 หรือ 6061-6T |
| ชื่อสินค้า | รถบรรทุกปั๊มหรือเครื่องจักรอุตสาหกรรมวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ตลับเดียว วาล์วถ่วงน้ำหนักคู่พร้อมเกลียวน้ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | บาร์ 361 / บาร์อลูมิเนียม 221 ตามความต้องการ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 360 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์/วาล์วถ่วงดุล |
| วัสดุวาล์ว | โดยทั่วไปใช้วัสดุเหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | วาล์ว Overcenter คาร์ทริดจ์เดี่ยววาล์วถ่วงสองแบบสองข้าง wigh g1/2 เกลียวน้ำมัน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 361บาร์ / อลูมิเนียม 221บาร์ ตามความต้องการ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 360 บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์/วาล์วถ่วงดุล |
| วัสดุวาล์ว | โดยทั่วไปใช้วัสดุเหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | รถบรรทุกปั๊ม / เครื่องจักรกลอุตสาหกรรม วาล์ว overcenter แคททริจเดี่ยว, วาล์ว counterbalance สอง Wigh |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 360bar หรืออะลูมิเนียม 220 bar ตามที่ต้องการ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 36 เมกะปาสคาล |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์/วาล์วถ่วงดุล |
| วัสดุวาล์ว | โดยทั่วไปใช้วัสดุเหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | VBCD-SE-3VIE วาล์วไฮดรอลิก overcenter ผลิตในประเทศจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 351 บาร์ / อลูมิเนียม 210 บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | แรงดัน 35 MPa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วสมดุลทางเดียว |
| วัสดุวาล์ว | QT500-7 |