| ชื่อสินค้า | วาล์วกรองแบบหนึ่งทางของรุ่น KCV08-20 |
|---|---|
| โพรง | VC08-2 หลุมช่อง |
| จัดอันดับความดัน | แรงดัน 350 บาร์ |
| จัดอันดับกระแส | 30 ลิตรต่อนาที |
| หลักการทำงาน | เช็ควาล์วทางเดียว |
| ชื่อสินค้า | วาล์วปีกผีเสื้อทางเดียว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | 2 ตำแหน่ง 6 ทาง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 250บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| สาเหตุ | ประเทศจีน |
| ชื่อสินค้า | VBCD-DE วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์แบบไฮดรอลิกพร้อมวาล์วบาลานซ์คู่ ตัวเหล็กทำจากเหล็กทำวาล์วโอเวอร์เซ็นเตอ |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350บาร์/210บาร์ |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35เมกะปาสคาล/ 21เมกะปาสคาล |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์ / วาล์วบาลานซ์ / วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คคู่, วาล์วโอเวอร์เซ็นเตอร์เช็คเดี่ยว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก,เหล็ก,อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์วไฮดรอลิก 2-6 |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 25MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | หกทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 25 เมกะปาสคาล |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | โซลินอยด์วาล์ว 6 ทาง 2 ตำแหน่ง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 315bar |
| จัดอันดับกระแส | 100 ลิตร/นาที |
| ความดันของซอลีนอยด์แวนล์ | DC27V ± 15% |
| ประเภทซ็อกเก็ต | ER DT04-2P |
| ชื่อสินค้า | 2-6 โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 25 เมกะปาสคาล |
| ประเภทวาล์ว | 6 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| สาเหตุ | ประเทศจีน |
| ชื่อสินค้า | K28DCF08-10-210 โซลินอยด์วาล์ว 8 ทาง 2 ตำแหน่ง |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 100บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็ก |
| พลังงานแม่เหล็กไฟฟ้า | 20w |
| ชื่อสินค้า | 8 ทาง 2 ตําแหน่งซอลีนอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 100บาร์ |
| ประเภทวาล์ว | ในกรอบปิดซอลเนโอได |
| วัสดุวาล์ว | เหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |
| สาเหตุ | ประเทศจีน |