| ชื่อสินค้า | VBCD-SE-3VIE วาล์วไฮดรอลิก overcenter ผลิตในประเทศจีน |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | 350bar / อลูมิเนียม 210 bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดัน 35Mpa |
| ประเภทวาล์ว | ชุดบาลานซ์วาล์ว |
| วัสดุวาล์ว | เหล็ก QT500-7 |
| ชื่อสินค้า | VBCD-SE-FL นักบินทํางาน overcenter วาล์วที่มีวาล์วสมดุลคู่บนพื้นฐานของกระเป๋าเหล็ก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ร่างเหล็ก 350bar |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa และ 210Mpa ขึ้นอยู่กับร่างของวาล์ว |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วคอนเตอร์บีเลนซ์ของนักบิน |
| วัสดุวาล์ว | สแตนเลส QT500-7 หรือวัสดุอลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KLCD G3/8 DEFL วาล์วตรวจสอบนักบินประเภทบรรเทาคู่ตามเหล็ก QT500-7 ตัววาล์วพร้อมวาล์วสมดุลโลหะผสมสังกะ |
|---|---|
| ขนาดพอร์ตน้ำมัน | ป.3/8 |
| จัดอันดับความดัน | 350bar |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วคอนเตอร์บีเลนซ์ของนักบิน |
| วัสดุวาล์ว | สแตนเลส QT500-7 หรือวัสดุอลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | KSPC10-G1/2 |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่ไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดติดตั้งแบบท่อและแบบแผ่น |
| วัสดุ | วัตถุดิบ QT500-7 |
| การบรรจุ | กล่อง/กล่องไม้/พาเลทหรือตามที่ร้องขอ |
| ชื่อสินค้า | KSPC-G1/4 OEM ODM เช็ควาล์วแบบควบคุมโดยนักบิน, วาล์วระบายสองชั้นบนตัวถังเหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน | การใช้ระบบไฮดรอลิก |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | วาล์วล็อคชนิดติดตั้งแบบท่อและแบบเพลท |
| บล็อกวาล์ว | ตัววาล์วทำจากเหล็ก QT500-7 |
| การบรรจุ | PE/กล่อง/กล่องไม้/พาเลทหรือตามที่ร้องขอ |
| วัสดุ | VRSE G1/2 G1/4 ขนาดเกลียววาล์วตรวจสอบนักบินเดี่ยว, วาล์วตรวจสอบล็อคไฮดรอลิกหนึ่งวาล์ว |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | พล็อต / ท่อ / แฟลนจ์ |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ชนิดน้ำมัน |
| วัสดุ | VRDE ด้วยแวลล์ล็อค hydraforce กับกระเป๋าเหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบไฮดรอลิค |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | พล็อต / ท่อ / แฟลนจ์ |
| ลักษณะ | ป้องกันการกัดกร่อน/ป้องกันการรั่วซึม/ทนทาน |
| สื่อ | ชนิดน้ำมัน |
| ชื่อสินค้า | KPV72-30 วาล์วควบคุมการไหลตามสัดส่วน 3 ทาง VC12-3 ช่อง Hydraforce และวาล์วโซลินอยด์ไฮดรอลิก |
|---|---|
| โพรง | VC12-3 |
| จัดอันดับความดัน | 240 บาร์ |
| อัตราการไหล | ช่วง A: 53 lpm (14 gpm) ช่วง B: 31 lpm (8 gpm) หมายเหตุ: เพื่อเพิ่มอัตราการไหลสองทาง |
| กลาง | น้ำมันแร่ที่มีความหนืดระหว่าง 7.4 ถึง 420cSt (50 ถึง 2000ssu) หรือน้ำมันสังเคราะห์ที่มีคุณสมบัติในกา |
| ชื่อสินค้า | VBCD-SE-FL นักบินทํางาน overcenter วาล์วที่มีวาล์วสมดุลคู่บนพื้นฐานของกระเป๋าเหล็ก |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ตัวถังเหล็ก 35Mpa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | 35Mpa และ 209Mpa ขึ้นอยู่กับตัววาล์ว |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วคอนเตอร์บีเลนซ์ของนักบิน |
| วัสดุวาล์ว | สแตนเลส QT500-7 หรือวัสดุอลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | 2-6 โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| จัดอันดับความดัน | ความดัน 25MPa |
| แรงดันสูงสุดสูงสุด | ความดันสูงสุด 31MPa |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วโซเลนอยด์เปิด / ปิด |
| วัสดุวาล์ว | ตัวเหล็กเหล็กหรืออลูมิเนียม |